Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka, Rabka, Ba Lan
Biệt thự tại Rabka, Ba Lan

Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka

Nằm ở Rabka, chỉ cách Ga Zakopane 41 km, Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka cung cấp chỗ nghỉ có quầy bar và Wi-Fi miễn phí.

9,0Tuyệt hảo · 14 đánh giáRabka, Ba Lan
  • Tối đa 15 khách
  • 300 m²
  • Chỗ đỗ xe miễn phí
  • WiFi miễn phí
01 / 08
Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka, Rabka, Ba Lan – ảnh 3

Chào mừng đến với

Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka

Nằm ở Rabka, chỉ cách Ga Zakopane 41 km, Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka cung cấp chỗ nghỉ có quầy bar và Wi-Fi miễn phí. Tọa lạc cách Nhà tắm khoáng Bania Thermal Baths 32 km, chỗ nghỉ cung cấp khu vườn và chỗ đậu xe riêng miễn phí.

Biệt thự này có 7 phòng ngủ và ban công. Có sân hiên nhìn ra núi, biệt thự này cũng cung cấp cho khách TV màn hình phẳng, bếp đầy đủ tiện nghi với tủ lạnh, máy rửa bát, lò nướng, 4 phòng tắm với vòi xịt/chậu rửa vệ sinh và đồ vệ sinh cá nhân miễn phí.

Du khách có thể trượt tuyết trong khu vực, đồng thời biệt thự cũng có nơi giữ đồ trượt tuyết.

Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka cách Công viên nước Zakopane 42 km và Vườn quốc gia Tatra National Park 43 km.

  • Địa điểm hàng đầu: Được khách gần đây đánh giá cao (9,4 điểm)
  • Có chỗ đậu xe riêng miễn phí trong khuôn viên
  • Hoạt động: Trượt tuyết, Bể sục
Nhận phòng
Từ 17:00
Trả phòng
Đến 10:00

Chỗ nghỉ

Phòng & Suite

Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka có 1 loại phòng để bạn lựa chọn.

Biệt Thự tại Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka

Biệt Thự

  • 1 giường đôi cực lớn, 1 giường đôi cực lớn, 1 giường đôi cực lớn, 1 giường sofa, 1 giường đôi cực lớn, 1 giường đôi cực lớn, 1 giường đơn và 1 giường sofa
  • Tối đa 15 khách
  • 300 m²
  • Phòng tắm riêng

Featuring a private entrance, this spacious villa also is comprised of 7 separate bedrooms and 4 bathrooms with a bath and a shower. Guests will find a stovetop, a refrigerator, a dishwasher and kitchenware in the fully equipped kitchen. The villa also has a barbecue. The unit features a washing machine, mountain views, a terrace and wine/champagne is featured for guests. The unit offers 8 beds.

  • Bồn tắm
  • Đồ vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Vòi sen
  • Áo choàng tắm
  • Nhà bếp
  • Vòi xịt/chậu rửa vệ sinh
  • +45 tiện nghi khác

Tiện nghi

Mọi thứ bạn cần

Tiện nghi chu đáo cho một kỳ nghỉ thoải mái, thảnh thơi.

  • Chỗ đỗ xe miễn phí
  • WiFi miễn phí
  • Phòng gia đình
  • Phòng không hút thuốc
  • Quầy bar

Tất cả tiện nghi

Chỗ đậu xe

Có chỗ đỗ xe riêng miễn phí tại chỗ (không cần đặt chỗ trước).

Internet

Wi-fi có ở toàn bộ khách sạn và miễn phí.

Nhà bếp

  • Bàn ăn
  • Sản phẩm làm sạch
  • Mặt bếp
  • Lò nướng
  • Máy sấy quần áo
  • Dụng cụ nhà bếp
  • Ấm đun nước điện
  • Nhà bếp
  • Máy giặt
  • Máy rửa bát
  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh
  • Bếp nhỏ

Phòng ngủ

  • Tủ hoặc phòng để quần áo
  • Phòng thay đồ
  • Giường siêu dài (> 2 mét)

Phòng tắm

  • Giấy vệ sinh
  • Khăn tắm
  • Phòng tắm phụ
  • Vòi xịt/chậu rửa vệ sinh
  • Nhà vệ sinh phụ
  • Bồn tắm hoặc vòi sen
  • Dép lê
  • Phòng tắm riêng
  • Nhà vệ sinh
  • Đồ vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Áo choàng tắm
  • Máy sấy tóc
  • Bồn tắm
  • Vòi sen

Khu vực phòng khách

  • Khu vực ăn uống
  • Ghế sofa

Truyền thông & Công nghệ

  • Đầu đĩa Blu-ray
  • Máy chơi game
  • TV màn hình phẳng
  • Trò chơi điện tử
  • Video
  • Đầu CD
  • Đầu DVD
  • Radio
  • TV

Tiện ích trong phòng

  • Ổ cắm gần giường
  • Giường sofa
  • Giá phơi quần áo
  • Giá treo quần áo
  • Lối vào riêng
  • Có trải thảm
  • Quạt
  • Tiện nghi là ủi
  • Bàn là

Ngoài trời

  • Khu vực ăn uống ngoài trời
  • Đồ ngoại thất
  • Tiện nghi BBQ
  • Sân trong
  • Ban công
  • Sân thượng / hiên
  • Sân vườn

Chăm sóc sức khỏe

  • Bể sục(Phụ phí)

Đồ ăn & thức uống

  • Quầy bar

Hoạt động

  • Nơi giữ đồ trượt tuyết
  • Trượt tuyết

Ngoài trời & Tầm nhìn

  • Nhìn ra địa danh
  • Nhìn ra núi
  • Ngắm cảnh

Đặc tính tòa nhà

  • Căn độc lập

Dịch vụ giải trí và gia đình

  • Sách, DVD hoặc nhạc cho trẻ em
  • Trò chơi board game/giải đố

Các tiện nghi khác

  • Cấm hút thuốc trong toàn bộ khuôn viên
  • Hệ thống sưởi
  • Phòng gia đình
  • Phòng không hút thuốc

Kỳ nghỉ đang chờ đón bạn

Hãy tự nhiên như ở nhà

Thư giãn trong không gian thoải mái và khám phá vẻ đẹp của Rabka.

Xem phòng trống

Vị trí

Đường đến với chúng tôi

Địa chỉ

15B Słoneczna, 34-700 Rabka, Ba Lan

Nhận phòng từ 17:00

Trả phòng đến 10:00

Có gì ở gần đây

Xung quanh có gì?

  • Willa Topolówka960 m
  • Willa Anioł1,1 km
  • Willa Liliana1,3 km
  • Willa Gwiazda1,3 km
  • Willa Antonina1,3 km
  • Bulwary nad Poniczanką1,9 km
  • Dom pod Trzema Madonnami2,4 km
  • Ratusz13 km
  • Orlik14 km
  • Pomnik Władysława Orkana18 km

Nhà hàng & quán cà phê

  • Nhà hàngBistro Grill820 m
  • Nhà hàngRetro Bil820 m
  • Nhà hàngProsty Temat1,4 km

Phương tiện công cộng

  • Tàu lửaRabka-Zdrój2,1 km
  • Tàu lửaChabówka3,9 km

Các sân bay gần nhất

  • Sân bay John Paul II74 km
  • Sân bay Poprad-Tatry Airport87 km

Khoảng cách đi bộ hoặc lái xe ngắn nhất theo ước tính. Khoảng cách thực tế có thể khác.

Thông tin hữu ích

Nội quy chỗ nghỉ

Chính sách và thông tin thiết thực cho kỳ nghỉ của bạn tại Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka.

Nhận phòng

Từ 17:00

Khách được yêu cầu xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh và thẻ tín dụng lúc nhận phòng

Trước đó bạn sẽ cần cho chỗ nghỉ biết giờ bạn sẽ đến nơi.

Trả phòng

Đến 10:00

Đặt cọc đề phòng hư hại có thể hoàn lại

Yêu cầu 750 zł tiền đặt cọc đề phòng hư hại khi đến nghỉ. Số tiền này sẽ được chỗ nghỉ thu bằng tiền mặt. Bạn sẽ được hoàn lại khi trả phòng. Tiền đặt cọc của bạn sẽ được hoàn lại toàn bộ bằng tiền mặt, nhưng cũng phụ thuộc vào mức hư hại mà bạn có thể gây ra tại chỗ nghỉ.

Trẻ em và giường

Chính sách trẻ em

Phù hợp cho tất cả trẻ em.

Chính sách nôi (cũi) và giường phụ

Chỗ nghỉ này không có nôi/cũi và giường phụ.

Không giới hạn độ tuổi

Không có yêu cầu về độ tuổi khi nhận phòng

Hút thuốc

Không cho phép hút thuốc.

Tiệc tùng

Không cho phép tiệc tùng/sự kiện

Thời gian yên lặng

Khách cần giữa yên lặng từ 22:00 đến 06:00.

Vật nuôi

Vật nuôi không được phép.

Ngôn ngữ sử dụng

Tiếng Anh và Tiếng Ba Lan

Lưu ý quan trọng

  • Khách cần phải xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh và thẻ tín dụng vào thời điểm nhận phòng. Vui lòng lưu ý tất cả các Yêu cầu Đặc biệt đều tùy thuộc vào tình trạng phòng trống và phụ phí có thể sẽ được tính thêm.
  • Vui lòng thông báo trước cho Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka về thời gian đến dự kiến của quý khách. Khách có thể sử dụng ô Yêu cầu Đặc biệt khi đặt phòng hoặc liên lạc trực tiếp với chỗ nghỉ qua các thông tin liên hệ được ghi trong xác nhận đặt phòng.
  • Khách được yêu cầu thanh toán qua chuyển khoản ngân hàng trước khi tới nơi. Chỗ nghỉ sẽ liên hệ với bạn sau khi đặt phòng để hướng dẫn chuyển khoản.
  • Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy.
  • Thời gian yên lặng bắt đầu từ 22:00 đến 06:00.
  • Yêu cầu 750 zł tiền đặt cọc đề phòng hư hại khi đến nghỉ. Số tiền này sẽ được chỗ nghỉ thu bằng tiền mặt. Bạn sẽ được hoàn lại khi trả phòng. Tiền đặt cọc của bạn sẽ được hoàn lại toàn bộ bằng tiền mặt, nhưng cũng phụ thuộc vào mức hư hại mà bạn có thể gây ra tại chỗ nghỉ.
  • Khi có khách lưu trú cùng trẻ em, xin lưu ý rằng chỗ nghỉ có nghĩa vụ pháp lý phải áp dụng các tiêu chuẩn bảo vệ trẻ vị thành niên, xác định danh tính của trẻ cũng như mối quan hệ giữa trẻ và người lớn lưu trú cùng.

FAQ

Câu hỏi thường gặp

Mọi điều bạn có thể muốn biết khi lưu trú tại Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka.

Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka phục vụ bữa sáng kiểu gì?+

Chưa có thông tin về bữa sáng của Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka. Vui lòng liên hệ trực tiếp với chỗ nghỉ.

Tôi có thể đặt loại phòng nào tại Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka?+

Các loại phòng tại Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka gồm: Biệt Thự.

Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka có thể đón tối đa bao nhiêu khách?+

Loại phòng lớn nhất tại Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka có sức chứa tối đa 15 khách.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka là mấy giờ?+

Nhận phòng: Từ 17:00. Trả phòng: Đến 10:00.

Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka có chỗ đỗ xe không?+

Có chỗ đỗ xe riêng miễn phí tại chỗ (không cần đặt chỗ trước).

Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka có Wi-Fi không?+

Wi-fi có ở toàn bộ khách sạn và miễn phí.

Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka có cho phép mang theo vật nuôi không?+

Vật nuôi không được phép.

Chi phí lưu trú tại Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka là bao nhiêu?+

Giá tại Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka thay đổi tùy theo ngày lưu trú và loại phòng bạn chọn. Xem thông tin ở trên để biết giá hiện tại.

Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka có nhà hàng trong khuôn viên không?+

Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka không có thông tin về nhà hàng trong khuôn viên. Bạn có thể tìm các lựa chọn ăn uống gần đó tại Rabka.

Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka có những tiện nghi gì?+

Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka có chỗ đỗ xe miễn phí, quầy bar, tiện nghi BBQ và sân thượng / hiên.

Nhân viên tại Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka nói những ngôn ngữ nào?+

Nhân viên tại Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka nói Tiếng Anh và Tiếng Ba Lan.

Đánh giá của khách

Khách nói gì về chúng tôi

9,0

Dựa trên 14 đánh giá của khách

Nhân viên phục vụ
9,4 trên 10
Tiện nghi
9,4 trên 10
Sạch sẽ
9,6 trên 10
Thoải mái
9,1 trên 10
Đáng giá tiền
9,1 trên 10
Địa điểm
9,4 trên 10

“Wszystko przebiegło bezproblemowo, a mieszkanie spełniło moje oczekiwania. Zdecydowanie polecam! - Miałem przyjemność wynajmować to mieszkanie i mogę je z pełnym przekonaniem polecić. Dom jest bardzo przestronny, z dużą liczbą pokoi, dzięki czemu każdy ma zapewniony komfort i prywatność. Do dyspozycji są aż trzy łazienki, co znacząco ułatwia codzienne funkcjonowanie, szczególnie przy większej liczbie osób. Internet działał bardzo dobrze i był stabilny, co było dla mnie dużym plusem. Całość była zadbana, wygodna i dobrze przygotowana do pobytu.”

R
RobertBa Lan
Nhóm bạn · tháng 4 năm 2026

“Doskonały na wypoczynek w szerszym gronie - Bardzo duży, świetnie urządzony dom. Czystość bez zastrzeżeń. Doskonały dla większych grup. Kuchnia bardzo dobrze wyposażona, 3 łazienki to duży komfort przy większych grupach. Lokalizacja w spokojnym miejscu, a jednocześnie zaledwie 10 minut spacerem do parku zdrojowego. Spędziliśmy tam piękny jesienny weekend. Polecamy.”

E
Edytah08Ba Lan
Khách du lịch một mình · tháng 10 năm 2024

“Понравилось, что на каждом этаже есть отдельные ванные комнаты. Вокруг тишина и покой.”

O
OleksandraUkraina
Gia đình · tháng 2 năm 2026

“Saziņa ar saimniekiem ļoti viegla, māja ļoti plaša. Visiem ļoti patika❤️💯 Zakapone un visi mūsu apskates objekti atradās apmēram 40-60min braucienā.”

P
PlotņikovaLatvia
WITH_FRIENDS · tháng 8 năm 2025

“Polecam serdecznie to miejsce”

P
PiotrBa Lan
Nhóm bạn · tháng 5 năm 2025

Hành trình của bạn bắt đầu từ đây

Bắt đầu kỳ nghỉ của bạn

Trải nghiệm nét quyến rũ của Prywatna Rezydencja Marylin Monroe Rabka. Đặt với giá tốt nhất và tận hưởng một kỳ nghỉ khó quên.

Đặt ngay

Cam kết giá tốt nhất